ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบตรวจสอบสิทธิสวัสดิการ (ค่ารักษาพยาบาล) ของกรมบัญชีกลาง  (อ่าน 6120 ครั้ง)

surapol_eng

• เริ่มปฏิบัติการบอร์ด
  • *
เรียน พี่ลักษพร กองการเจ้าหน้าที่ กรมส่งเสริมการเกษตร ครับ
ผม นายสุรพล อิงคประภากุล บรรจุรับราชการตั้งแต่วันที่ 13 พ.ค. 52 ณ กรมส่งเสริมการเกษตร และได้โอนไปรับราชการกรมป่าไม้ ตั้งแต่วันที่ 27 ต.ค. 53 ถึงปัจจุบัน
อนึ่ง กระผมได้เข้าระบบตรวจสอบสิทธิสวัสดิการ (ค่ารักษาพยาบาล) ของกรมบัญชีกลาง ทางเวปไซต์ ....http://www.cgd.go.th/ecomp/action.do พบว่าฐานข้อมูลของกระผม บิดาและมารดา ยังขึ้นตรงกับกรมส่งเสริมการเกษตร ตามข้อความด้านล่างนี้ (ในโปรแกรม)

หมายเหตุ 1. ข้อมูลข้างต้นคัดมาจากระบบจ่ายตรงเงินเดือน/ค่าจ้างประจำ และระบบจ่ายตรงค่ารักษาพยาบาล
2. กรณีพบว่าข้อมูลไม่ถูกต้อง โปรดติดต่อที่ กรมส่งเสริมการเกษตร
3. ข้อมูล ณ วันที่ 5 พฤษภาคม 2554

ในการนี้ กระผมจึงขอความอนุเคราะห์เจ้าหน้าที่กรมส่งเสริมการเกษตร โปรดตรวจสอบความถูกต้องของฐานข้อมูลระบบจ่ายตรงเงินเดือน ค่ารักษาพยาบาล ของกระผมให้เป็นปัจจุบันด้วยครับ

ขอบคุณครับ
สุรพล โทร. 0895125251