ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องหนังสือเวียน ว13/2554มาตรฐานกำหนดตำแหน่งประเภทวิชาการ เป็นไงบ้างคับ  (อ่าน 1154 ครั้ง)

lokeeya

• ชำนาญการพิเศษบอร์ด
อยากถามว่ามีผลยังไงกับคุณสมบัติเฉพาะตำแหน่ง นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรปฏิบัติการ บ้างคับ แล้วสาขาเทคโนโลยีการผลิตพืช กับสาขาเทคโนโลยีชีวภาพ จะได้ขึ้นทะเบียนรึป่าวคับ เพราะตามหนังสือฉบับแก้ไข มีสองสาขานี้ด้วยอ่ะคับ สุดท้ายนี้หวังว่าจะได้เข้ารับการบรรจุนะคับ ยังไงก็รอคำตอบอยู่คับ ขอบคุณคับ

lokeeya

สงสัยพี่ๆคงไม่ว่างตอบคำถามของผมนะคับ ไม่เป็นไรคับผมจะรอคำตอบอย่างมีหวังคับ :::::) :::::) :::::)

lokeeya

ตามที่ผมเข้าไปโหลดแล้วก็อ่านตำแหน่งนักวิชาการส่งเสริมการเกษตร คุณวุฒิที่ทาง กพ แก้ไขเพิ่มเติม มี สาขาเทคโนโลยีการผลิตพืช และก็สาขาเทคโนโลยีชีวภาพแน่นอนคับและก็ยังมีอีกหลายสาขา เพื่อนๆลองเข้าไปโหลดแล้วก็อ่านดูตามลิงค์ที่กระทู้ด้านบนนะคับ แล้วลองสอบถามไปที่ทางกรมหรือทางกองการเจ้าหน้าที่ดูนะคับ คาดว่าในกระทู้นี้คงไม่มีคำตอบจากพี่ๆคนไหนหรอกคับ สงสัยมันเป็นคำถามที่ตอบยาก หรือยังไงก็ไม่ทราบคับ