ผู้เขียน หัวข้อ: วุฒิการศึกษาที่ ก.พ.รับรอง  (อ่าน 1301 ครั้ง)

hathai

• เริ่มปฏิบัติการบอร์ด
  • *
วุฒิการศึกษาที่ ก.พ.รับรอง
« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 03:32:03 pm »
อยากทราบว่าวุฒิการศึกษาที่ ก.พ.รับรองในการสอบในตำแหน่งนักวิชาการส่งเสริมการเกษตร
มี ปริญญาศึกษาศาสตรบัณฑิต สาขาเกษตรกรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่บ้างมั้ยค่ะ

รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ

ae ae

• เชี่ยวชาญบอร์ด
Re: วุฒิการศึกษาที่ ก.พ.รับรอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:33:42 pm »
ดูแล้ว ... น่าจะรับรองหลายสาขานะครับ

ดูที่รับรองวุฒินะครับ ....

หรือว่า มีสาขาวิขาเอกอะไรไหมครับ ...

เพราะว่า ผมไม่เห็น สาขาเกษตรกรรม